

TANGAZO

OFISI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI INAPENDA KUWATANGAZIA NAFASI 8 ZA MAKARANI WATAKAOSHIRIKI KATIKA KAZI YA MUDA KWA AJILI YA UKUSANYAJI WA TAARIFA ZA **KAYA MASKINI KWA MUDA WA **MWEZI MMOJA** SIFA ZA WAOMBAJI**

- AWE NA ELIMU KUANZIA KIDATO CHA NNE {FORM FOUR}**
- AWE NI MZANZIBAR MWENYE UMRI WA MIAKA 25 HADI 40**
- AWE NA UZOEFU WA KUTUMIA SIMU JANJA/KISHKWAMBI**
- AWE NA TABIA NJEMA NA NIDHAMU YA KAZI**
- AWE NA UZOWEFU WA KUFANYA KAZI ZA TAFITI ZINAZOFANYWA NA OFISI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI NA TAASISI NYENGINE ZA SERIKALI**

WAOMBAJI WOTE WANATAKIWA KUWASILISHA MAOMBI YAO KATIKA OFISI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI MAZIZINI KUPITIA ANUWANI IFUATAYO

MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI

OFISI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI

P O BOX 2321

ZANZIBAR.

MWISHO WA KUWASILISHA MAOMBI HAYO NI SIKU YA JUMATATU TAREHE 12/10/2021

AHSANTE